BĐS tại Toàn quốc
Mua bán nhà 150-250m² trên toàn quốc
Có
0
bất động sản
đang bán
Sắp xếp theo:
Nổi bật
13
68 tỷ
368 triệu/m²
185 m²
4 tầng
Hướng cửa Bắc
Nhà mặt ngõ cách Vĩnh Hoàng 20m, P. Hoàng Văn Thụ, Q. Hoàng Mai, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
12
39.5 tỷ
186 triệu/m²
212.5 m²
4 tầng
Hướng cửa Đông Bắc
Nhà mặt ngõ cách Đường Dương Nội 50m, P. Dương Nội, Q. Hà Đông, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
3
26 tỷ
168 triệu/m²
155 m²
5 tầng
Hướng cửa Tây Bắc
Nhà mặt phố Võ Chí Công, P. Nghĩa Đô, Q. Cầu Giấy, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
14
78 tỷ
484 triệu/m²
161 m²
6 tầng
Hướng cửa Đông Nam
Nhà mặt ngõ cách Hồng Tiến 20m, P. Bồ Đề, Q. Long Biên, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
14
53 tỷ
299 triệu/m²
177.5 m²
4 tầng
Hướng cửa Tây Bắc
Nhà mặt phố Ngõ Quỳnh, P. Quỳnh Lôi, Q. Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
2
33.5 tỷ
151 triệu/m²
221.2 m²
4 tầng
Hướng cửa Tây Bắc
Nhà mặt ngõ cách Xuân Đỉnh 200m, P. Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
1
29.5 tỷ
192 triệu/m²
153.8 m²
Đất nền cách Đường Phú Diễn 50m, P. Phú Diễn, Q. Bắc Từ Liêm, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
16
48.8 tỷ
273 triệu/m²
178.5 m²
3 tầng
Hướng cửa Tây Bắc
Nhà mặt ngõ cách Huỳnh Văn Nghệ 20m, P. Phúc Đồng, Q. Long Biên, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
1
34 tỷ
170 triệu/m²
200 m²
3 tầng
Hướng cửa Đông Bắc
Nhà mặt ngõ cách Đàm Quang Trung 50m, P. Long Biên, Q. Long Biên, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
19
22 tỷ
100 triệu/m²
220.8 m²
3 tầng
Hướng cửa Nam
Nhà mặt ngõ cách Ấp Tó qua ga Cổ Loa đến UBND xã Dục Tú 50m, TT. Đông Anh, H. Đông Anh, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
2
58.8 tỷ
320 triệu/m²
184 m²
8 tầng
Hướng cửa Đông Bắc
Nhà mặt ngõ cách Bùi Xương Trạch 50m, P. Khương Đình, Q. Thanh Xuân, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
9
62.7 tỷ
400 triệu/m²
156.8 m²
8 tầng
Hướng cửa Tây Nam
Nhà mặt ngõ cách Hoa Bằng 15m, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
3
13.5 tỷ
88 triệu/m²
153 m²
Đất nền cách Ngô Gia Tự 80m, P. Việt Hưng, Q. Long Biên, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
4
39 tỷ
188 triệu/m²
207 m²
1 tầng
Hướng cửa Bắc
Nhà mặt ngõ cách Minh Khai 100m, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
5
76 tỷ
420 triệu/m²
180.8 m²
5 tầng
Hướng cửa Đông Bắc
Nhà mặt phố Khu đô thị Mễ Trì Hạ, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
2
17 tỷ
85 triệu/m²
201.18 m²
Đất nền cách Ngọc Thụy (mặt đê và đường gom chân đê) 50m, P. Ngọc Thụy, Q. Long Biên, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
8
23 tỷ
115 triệu/m²
200 m²
3 tầng
Hướng cửa Đông Nam, Tây Nam
Nhà mặt ngõ cách Giáp Hải 1m, X. Đông Dư, H. Gia Lâm, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
1
18.6 tỷ
76 triệu/m²
244.6 m²
Đất nền cách Nguyễn Sơn 100m, P. Gia Thụy, Q. Long Biên, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
9
145 tỷ
885 triệu/m²
163.8 m²
4 tầng
Hướng cửa Nam
Nhà mặt phố Hòe Nhai, P. Nguyễn Trung Trực, Q. Ba Đình, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
7
55 tỷ
252 triệu/m²
218 m²
5 tầng
Hướng cửa Đông Nam
Nhà mặt ngõ cách Đông Quan 100m, P. Nghĩa Đô, Q. Cầu Giấy, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
Khoảng giá
< 2 tỷ
2 - 3 tỷ
3 - 4 tỷ
4 - 6 tỷ
6 - 8 tỷ
8 - 10 tỷ
10 - 12 tỷ
12 - 15 tỷ
15 - 20 tỷ
20 - 25 tỷ
25 - 35 tỷ
> 35 tỷ
Khoảng diện tích
< 30m²
30 - 45m²
45 - 60m²
60 - 80m²
80 - 100m²
100 - 120m²
120 - 150m²
150 - 250m²
250 - 350m²
> 350m²
Số phòng ngủ
1 PN
1+ PN
2 PN
2+ PN
3 PN
3+ PN
4 PN
>4 PN
Dự án nổi bật
Mua bán nhà toàn quốc