BĐS tại Toàn quốc
Mua bán nhà 60-80m² trên toàn quốc
Có
0
bất động sản
đang bán
Sắp xếp theo:
Nổi bật
9
5.25 tỷ
86 triệu/m²
61.2 m²
2 PN
2 WC
Căn 2PN toà H1 - Hawaii - Masteri Waterfront
Căn 2PN toà H1 - Hawaii - Masteri Waterfront
Độc quyền OneHousing
Nhắn Zalo
9
4.85 tỷ
76 triệu/m²
63.7 m²
2 PN
2 WC
Căn 2PN toà P3 - The Pavilion - Vinhomes Ocean Park
Căn 2PN toà P3 - The Pavilion - Vinhomes Ocean Park
Độc quyền OneHousing
Nhắn Zalo
7
4.85 tỷ
77 triệu/m²
63.2 m²
2 PN
2 WC
Căn 2PN+ toà H1 - Hawaii - Masteri Waterfront
Căn 2PN+ toà H1 - Hawaii - Masteri Waterfront
Độc quyền OneHousing
Nhắn Zalo
4
5.84 tỷ
88 triệu/m²
66.7 m²
2 PN
2 WC
Căn 2PN toà L2 - Masteri Lakeside
Căn 2PN toà L2 - Masteri Lakeside
Độc quyền OneHousing
Nhắn Zalo
4
5.83 tỷ
87 triệu/m²
66.7 m²
2 PN
2 WC
Căn 2PN toà L2 - Masteri Lakeside
Căn 2PN toà L2 - Masteri Lakeside
Độc quyền OneHousing
Nhắn Zalo
4
5.97 tỷ
90 triệu/m²
66.7 m²
2 PN
2 WC
Căn 2PN toà L2 - Masteri Lakeside
Căn 2PN toà L2 - Masteri Lakeside
Độc quyền OneHousing
Nhắn Zalo
6
3.53 tỷ
57 triệu/m²
62.4 m²
2 PN
2 WC
Căn 2PN+ toà S2.18 - The Sapphire - Vinhomes Ocean Park
Căn 2PN+ toà S2.18 - The Sapphire - Vinhomes Ocean Park
Độc quyền OneHousing
Nhắn Zalo
4
5.61 tỷ
74 triệu/m²
75.44 m²
3 PN
2 WC
Căn 3PN toà M2 - Miami - Masteri Waterfront
Căn 3PN toà M2 - Miami - Masteri Waterfront
Độc quyền OneHousing
Nhắn Zalo
8
8.2 tỷ
111 triệu/m²
74.2 m²
1 tầng
Hướng cửa Đông
Nhà mặt ngõ cách Minh Khai 80m, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
10
18 tỷ
300 triệu/m²
60 m²
5 tầng
Hướng cửa Đông Bắc
Nhà mặt ngõ cách Kim Mã 100m, P. Kim Mã, Q. Ba Đình, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
2
18.5 tỷ
298 triệu/m²
62 m²
5 tầng
Hướng cửa Đông Bắc
Nhà mặt phố Nhân Hòa, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
5
16.9 tỷ
282 triệu/m²
60 m²
5 tầng
Hướng cửa Tây Nam
Nhà mặt ngõ cách Khu đấu giá quyền sử dụng đất Mậu Lương 1 100m, P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
2
23.5 tỷ
320 triệu/m²
73.5 m²
5 tầng
Hướng cửa Tây Bắc
Nhà mặt ngõ cách Phúc Lợi 35.26m, P. Phúc Lợi, Q. Long Biên, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
5
26.5 tỷ
442 triệu/m²
60 m²
6 tầng
Hướng cửa Bắc
Nhà mặt phố Phố Mậu Lương (thay đường qua Làng Mậu Lương), P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
7
21.5 tỷ
302 triệu/m²
71.1 m²
3 tầng
Hướng cửa Đông Bắc
Nhà mặt ngõ cách Lê Trọng Tấn 30m, P. Khương Mai, Q. Thanh Xuân, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
5
13.5 tỷ
212 triệu/m²
63.8 m²
Đất nền cách Tân Xa 80m, P. Phúc La, Q. Hà Đông, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
Đất nền cách Tân Xa 80m, P. Phúc La, Q. Hà Đông, TP. Hà Nội
11
21.5 tỷ
342 triệu/m²
62.8 m²
7 tầng
Hướng cửa Tây Bắc
Nhà mặt ngõ cách Đường Kim Giang 30m, X. Thanh Liệt, H. Thanh Trì, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
6
10.6 tỷ
133 triệu/m²
80 m²
1 tầng
Hướng cửa Bắc
Nhà mặt ngõ cách Vĩnh Khang 100m, X. Ngọc Hồi, H. Thanh Trì, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
5
14 tỷ
213 triệu/m²
65.6 m²
Đất nền cách Mỹ Đình 100m, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
17
40 tỷ
500 triệu/m²
80 m²
8 tầng
Hướng cửa Tây Bắc
Nhà mặt ngõ cách Doãn Kế Thiện 50m, P. Mai Dịch, Q. Cầu Giấy, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
Khoảng giá
< 2 tỷ
2 - 3 tỷ
3 - 4 tỷ
4 - 6 tỷ
6 - 8 tỷ
8 - 10 tỷ
10 - 12 tỷ
12 - 15 tỷ
15 - 20 tỷ
20 - 25 tỷ
25 - 35 tỷ
> 35 tỷ
Khoảng diện tích
< 30m²
30 - 45m²
45 - 60m²
60 - 80m²
80 - 100m²
100 - 120m²
120 - 150m²
150 - 250m²
250 - 350m²
> 350m²
Số phòng ngủ
1 PN
1+ PN
2 PN
2+ PN
3 PN
3+ PN
4 PN
>4 PN
Dự án nổi bật
Mua bán nhà toàn quốc