BĐS tại Toàn quốc
Mua bán nhà 45-60m² trên toàn quốc
Có
0
bất động sản
đang bán
Sắp xếp theo:
Nổi bật
9
3.79 tỷ
81 triệu/m²
47 m²
1 PN
1 WC
Căn 1PN toà P3 - The Pavilion - Vinhomes Ocean Park
Căn 1PN toà P3 - The Pavilion - Vinhomes Ocean Park
Độc quyền OneHousing
Nhắn Zalo
10
3.87 tỷ
79 triệu/m²
48.7 m²
1 PN
1 WC
Căn 1PN+ toà R1.05 - The Zenpark - Vinhomes Ocean Park
Căn 1PN+ toà R1.05 - The Zenpark - Vinhomes Ocean Park
Độc quyền OneHousing
Nhắn Zalo
4
3.92 tỷ
84 triệu/m²
46.88 m²
1 PN
1 WC
Căn 1PN+ toà M2 - Miami - Masteri Waterfront
Căn 1PN+ toà M2 - Miami - Masteri Waterfront
Độc quyền OneHousing
Nhắn Zalo
8
24.9 tỷ
443 triệu/m²
56.2 m²
4 tầng
Hướng cửa Tây Nam
Nhà mặt ngõ cách Nguyễn Cơ Thạch 20m, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
10
20 tỷ
358 triệu/m²
55.8 m²
4 tầng
Hướng cửa Tây Nam
Nhà mặt ngõ cách Nguyễn Cao 30m, P. Bạch Đằng, Q. Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
15
15.7 tỷ
267 triệu/m²
58.9 m²
4 tầng
Hướng cửa Tây Bắc
Nhà mặt ngõ cách Đại La 50m, P. Bách Khoa, Q. Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
11
23 tỷ
383 triệu/m²
60 m²
8 tầng
Hướng cửa Đông
Nhà mặt ngõ cách Thụy Khuê 30m, P. Bưởi, Q. Tây Hồ, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
7
15.5 tỷ
309 triệu/m²
50.1 m²
7 tầng
Hướng cửa Tây Nam
Nhà mặt ngõ cách Bát Khối 70m, P. Long Biên, Q. Long Biên, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
7
13.9 tỷ
308 triệu/m²
45.2 m²
3 tầng
Hướng cửa Đông Bắc
Nhà mặt ngõ cách Kim Ngưu 70m, P. Thanh Lương, Q. Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
3
56 tỷ
1.12 tỷ/m²
50 m²
4 tầng
Hướng cửa Đông
Nhà mặt phố Linh Lang, P. Cống Vị, Q. Ba Đình, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
Nhà mặt phố Linh Lang, P. Cống Vị, Q. Ba Đình, TP. Hà Nội
1
23.9 tỷ
405 triệu/m²
59 m²
5 tầng
Hướng cửa Đông Bắc
Nhà mặt phố Xuân Đỉnh, P. Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
6
11.9 tỷ
239 triệu/m²
50 m²
4 tầng
Hướng cửa Bắc
Nhà mặt ngõ cách Xuân Đỉnh 50m, P. Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
3
18.9 tỷ
366 triệu/m²
51.6 m²
7 tầng
Hướng cửa Tây Nam
Nhà mặt ngõ cách Ngọc Thụy (mặt đê và đường gom chân đê) 100m, P. Bồ Đề, Q. Long Biên, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
10
18 tỷ
300 triệu/m²
60 m²
5 tầng
Hướng cửa Đông Bắc
Nhà mặt ngõ cách Kim Mã 100m, P. Kim Mã, Q. Ba Đình, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
4
48 tỷ
1.06 tỷ/m²
45.3 m²
4 tầng
Hướng cửa Tây Bắc
Nhà mặt phố Chùa Láng, P. Láng Thượng, Q. Đống Đa, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
7
12.9 tỷ
277 triệu/m²
46.8 m²
5 tầng
Hướng cửa Bắc
Nhà mặt ngõ cách Nguyễn Văn Viên 60m, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
17
11 tỷ
220 triệu/m²
50 m²
4 tầng
Hướng cửa Đông Nam
Nhà mặt ngõ cách Ninh Hiệp 80m, X. Yên Thường, H. Gia Lâm, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
1
16.5 tỷ
344 triệu/m²
48 m²
7 tầng
Hướng cửa Đông Nam
Nhà mặt ngõ cách Hồ Linh Quang 80m, P. Văn Miếu, Q. Đống Đa, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
10
15 tỷ
286 triệu/m²
52.4 m²
3 tầng
Hướng cửa Đông Nam
Nhà mặt ngõ cách Nguyễn Ngọc Nại 15m, P. Khương Mai, Q. Thanh Xuân, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
5
16.9 tỷ
282 triệu/m²
60 m²
5 tầng
Hướng cửa Tây Nam
Nhà mặt ngõ cách Khu đấu giá quyền sử dụng đất Mậu Lương 1 100m, P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
Khoảng giá
< 2 tỷ
2 - 3 tỷ
3 - 4 tỷ
4 - 6 tỷ
6 - 8 tỷ
8 - 10 tỷ
10 - 12 tỷ
12 - 15 tỷ
15 - 20 tỷ
20 - 25 tỷ
25 - 35 tỷ
> 35 tỷ
Khoảng diện tích
< 30m²
30 - 45m²
45 - 60m²
60 - 80m²
80 - 100m²
100 - 120m²
120 - 150m²
150 - 250m²
250 - 350m²
> 350m²
Số phòng ngủ
1 PN
1+ PN
2 PN
2+ PN
3 PN
3+ PN
4 PN
>4 PN
Dự án nổi bật
Mua bán nhà toàn quốc