BĐS tại Toàn quốc
Mua bán nhà 80-100m² trên toàn quốc
Có
0
bất động sản
đang bán
Sắp xếp theo:
Nổi bật
7
21 tỷ
263 triệu/m²
80 m²
8 tầng
Hướng cửa Đông
Nhà mặt ngõ cách Giáp Nhất 150m, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
5
17 tỷ
207 triệu/m²
82.3 m²
7 tầng
Hướng cửa Tây
Nhà mặt ngõ cách Đường Xuân Phương 100m, P. Xuân Phương, Q. Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
2
7.5 tỷ
85 triệu/m²
88.3 m²
4 tầng
Hướng cửa Đông Bắc
Nhà mặt ngõ cách Ngô Thì Nhậm 1m, P. Hà Cầu, Q. Hà Đông, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
8
18.8 tỷ
219 triệu/m²
85.9 m²
1 tầng
Hướng cửa Tây
Nhà mặt ngõ cách Thụy Phương 5m, P. Thụy Phương, Q. Bắc Từ Liêm, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
1
48.5 tỷ
485 triệu/m²
100 m²
1 tầng
Hướng cửa Đông
Nhà mặt phố Bùi Huy Bích, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
7
22.5 tỷ
250 triệu/m²
90 m²
1 tầng
Hướng cửa Tây Bắc
Nhà mặt ngõ cách Thanh Am 30m, P. Thượng Thanh, Q. Long Biên, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
13
12.8 tỷ
146 triệu/m²
87.6 m²
4 tầng
Hướng cửa Đông Nam
Nhà mặt ngõ cách Ngọc Lâm 30m, P. Ngọc Lâm, Q. Long Biên, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
9
23.5 tỷ
259 triệu/m²
90.7 m²
6 tầng
Hướng cửa Tây Nam
Nhà mặt ngõ cách Lạc Long Quân 70m, P. Bưởi, Q. Tây Hồ, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
6
8.15 tỷ
87 triệu/m²
94 m²
Hướng cửa Đông
Nhà mặt phố Đại Từ, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
Nhà mặt phố Đại Từ, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, TP. Hà Nội
15
34.8 tỷ
363 triệu/m²
96 m²
3 tầng
Hướng cửa Đông Bắc
Nhà mặt ngõ cách Nguyễn Văn Cừ 50m, P. Gia Thụy, Q. Long Biên, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
5
39.8 tỷ
468 triệu/m²
85.1 m²
9 tầng
Hướng cửa Tây Bắc
Nhà mặt ngõ cách Phú Mỹ 30m, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
5
6.15 tỷ
67 triệu/m²
91.5 m²
Đất nền Việt Hùng, X. Việt Hùng, H. Đông Anh, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
Đất nền Việt Hùng, X. Việt Hùng, H. Đông Anh, TP. Hà Nội
9
32.9 tỷ
383 triệu/m²
86 m²
9 tầng
Hướng cửa Đông Nam
Nhà mặt ngõ cách Mỹ Đình 150m, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
5
8.5 tỷ
96 triệu/m²
89 m²
Đất nền Đường Dương Hà, X. Dương Hà, H. Gia Lâm, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
Đất nền Đường Dương Hà, X. Dương Hà, H. Gia Lâm, TP. Hà Nội
3
13.6 tỷ
170 triệu/m²
80 m²
5 tầng
Hướng cửa Tây Nam
Nhà mặt phố Đường Nguyễn Đức Thuận, X. Đặng Xá, H. Gia Lâm, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
10
52 tỷ
589 triệu/m²
88.3 m²
4 tầng
Hướng cửa Bắc
Nhà mặt ngõ cách Trần Quang Diệu 50m, P. Ô Chợ Dừa, Q. Đống Đa, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
7
13.9 tỷ
142 triệu/m²
97.6 m²
Hướng cửa Đông Nam
Nhà mặt phố Minh Khai, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
4
16.5 tỷ
197 triệu/m²
83.8 m²
Đất nền cách Nguyễn Đạo An 150m, P. Phú Diễn, Q. Bắc Từ Liêm, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
5
22.3 tỷ
274 triệu/m²
81.5 m²
5 tầng
Hướng cửa Tây Nam
Nhà mặt phố Chùa Võ, P. Dương Nội, Q. Hà Đông, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
Nhà mặt phố Chùa Võ, P. Dương Nội, Q. Hà Đông, TP. Hà Nội
7
25.9 tỷ
309 triệu/m²
83.9 m²
6 tầng
Hướng cửa Đông Nam
Nhà mặt ngõ cách An Trạch 50m, P. Quốc Tử Giám, Q. Đống Đa, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
Khoảng giá
< 2 tỷ
2 - 3 tỷ
3 - 4 tỷ
4 - 6 tỷ
6 - 8 tỷ
8 - 10 tỷ
10 - 12 tỷ
12 - 15 tỷ
15 - 20 tỷ
20 - 25 tỷ
25 - 35 tỷ
> 35 tỷ
Khoảng diện tích
< 30m²
30 - 45m²
45 - 60m²
60 - 80m²
80 - 100m²
100 - 120m²
120 - 150m²
150 - 250m²
250 - 350m²
> 350m²
Số phòng ngủ
1 PN
1+ PN
2 PN
2+ PN
3 PN
3+ PN
4 PN
>4 PN
Dự án nổi bật
Mua bán nhà toàn quốc