BĐS tại Toàn quốc
Mua bán nhà 60-80m² trên toàn quốc
Có
0
bất động sản
đang bán
Sắp xếp theo:
Nổi bật
9
5.25 tỷ
86 triệu/m²
61.2 m²
2 PN
2 WC
Căn 2PN toà H1 - Hawaii - Masteri Waterfront
Căn 2PN toà H1 - Hawaii - Masteri Waterfront
Độc quyền OneHousing
Nhắn Zalo
9
4.85 tỷ
76 triệu/m²
63.7 m²
2 PN
2 WC
Căn 2PN toà P3 - The Pavilion - Vinhomes Ocean Park
Căn 2PN toà P3 - The Pavilion - Vinhomes Ocean Park
Độc quyền OneHousing
Nhắn Zalo
6
4.4 tỷ
70 triệu/m²
62.6 m²
2 PN
2 WC
Căn 2PN+ toà S1.05 - The Sapphire - Vinhomes Ocean Park
Căn 2PN+ toà S1.05 - The Sapphire - Vinhomes Ocean Park
Độc quyền OneHousing
Nhắn Zalo
7
4.85 tỷ
77 triệu/m²
63.2 m²
2 PN
2 WC
Căn 2PN+ toà H1 - Hawaii - Masteri Waterfront
Căn 2PN+ toà H1 - Hawaii - Masteri Waterfront
Độc quyền OneHousing
Nhắn Zalo
4
5.84 tỷ
88 triệu/m²
66.7 m²
2 PN
2 WC
Căn 2PN toà L2 - Masteri Lakeside
Căn 2PN toà L2 - Masteri Lakeside
Độc quyền OneHousing
Nhắn Zalo
4
5.83 tỷ
87 triệu/m²
66.7 m²
2 PN
2 WC
Căn 2PN toà L2 - Masteri Lakeside
Căn 2PN toà L2 - Masteri Lakeside
Độc quyền OneHousing
Nhắn Zalo
4
5.97 tỷ
90 triệu/m²
66.7 m²
2 PN
2 WC
Căn 2PN toà L2 - Masteri Lakeside
Căn 2PN toà L2 - Masteri Lakeside
Độc quyền OneHousing
Nhắn Zalo
6
3.53 tỷ
57 triệu/m²
62.4 m²
2 PN
2 WC
Căn 2PN+ toà S2.18 - The Sapphire - Vinhomes Ocean Park
Căn 2PN+ toà S2.18 - The Sapphire - Vinhomes Ocean Park
Độc quyền OneHousing
Nhắn Zalo
4
5.61 tỷ
74 triệu/m²
75.44 m²
3 PN
2 WC
Căn 3PN toà M2 - Miami - Masteri Waterfront
Căn 3PN toà M2 - Miami - Masteri Waterfront
Độc quyền OneHousing
Nhắn Zalo
7
21 tỷ
263 triệu/m²
80 m²
8 tầng
Hướng cửa Đông
Nhà mặt ngõ cách Giáp Nhất 150m, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
3
23.5 tỷ
317 triệu/m²
74.1 m²
7 tầng
Hướng cửa Tây
Nhà mặt ngõ cách Khương Hạ 150m, P. Khương Đình, Q. Thanh Xuân, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
7
17.3 tỷ
287 triệu/m²
60.3 m²
3 tầng
Hướng cửa Đông Nam
Nhà mặt ngõ cách Phố Nguyễn Lân 20m, P. Phương Liệt, Q. Thanh Xuân, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
6
15.9 tỷ
250 triệu/m²
64 m²
5 tầng
Hướng cửa Nam
Nhà mặt ngõ cách Võ Chí Công 20m, P. Nghĩa Đô, Q. Cầu Giấy, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
2
13.6 tỷ
200 triệu/m²
68 m²
1 tầng
Hướng cửa Đông
Nhà mặt ngõ cách An Dương Vương 80m, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
12
5.82 tỷ
81 triệu/m²
71.8 m²
15 tầng
Hướng cửa Tây Bắc
Nhà mặt phố Mai Chí Thọ, P. Việt Hưng, Q. Long Biên, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
9
15.1 tỷ
223 triệu/m²
67.8 m²
5 tầng
Hướng cửa Bắc
Nhà mặt ngõ cách Kim Ngưu 50m, P. Thanh Nhàn, Q. Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
19
23.5 tỷ
365 triệu/m²
64.4 m²
5 tầng
Hướng cửa Tây Bắc
Nhà mặt ngõ cách Lê Trọng Tấn 50m, P. Khương Mai, Q. Thanh Xuân, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
4
17.8 tỷ
277 triệu/m²
64.2 m²
4 tầng
Hướng cửa Nam
Nhà mặt ngõ cách Xuân Đỉnh 80m, P. Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
6
5.75 tỷ
82 triệu/m²
69.9 m²
Hướng cửa Tây
Nhà mặt phố Trần Hòa, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
16
31.8 tỷ
457 triệu/m²
69.54 m²
7 tầng
Hướng cửa Nam
Nhà mặt ngõ cách Ngọc Lâm 10m, P. Ngọc Lâm, Q. Long Biên, TP. Hà Nội
Nhắn Zalo
1800 646 ***. Hiện số
Khoảng giá
< 2 tỷ
2 - 3 tỷ
3 - 4 tỷ
4 - 6 tỷ
6 - 8 tỷ
8 - 10 tỷ
10 - 12 tỷ
12 - 15 tỷ
15 - 20 tỷ
20 - 25 tỷ
25 - 35 tỷ
> 35 tỷ
Khoảng diện tích
< 30m²
30 - 45m²
45 - 60m²
60 - 80m²
80 - 100m²
100 - 120m²
120 - 150m²
150 - 250m²
250 - 350m²
> 350m²
Số phòng ngủ
1 PN
1+ PN
2 PN
2+ PN
3 PN
3+ PN
4 PN
>4 PN
Dự án nổi bật
Mua bán nhà toàn quốc